Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSUยี่ห้อFriend ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSUยี่ห้อFriend ดีไหม

คือใช้อยู่อะ 350 W ไม่รู้จ่ายเต็มเปล่า

ผมก็ใช้อยู่คับ400W มันวัตต์ละบาทเศษๆเองนี่ ไม่น่าจะเต็มนะ ถ้าสเปคท่านไม่โหดก็ไม่เป็นไรคับ มั้ง

Comment

โอ้วตัว จขกท. ผมก็มีครับเสียบปลั๊กไฟเกิดสป๊าคเสร็จเครื่องเปิดไม่ติดเลยครับเลยต้องเอาตัวttของอีกเครื่องมาใส่แทนใช้ไปก่อน
      ผมว่ามันดีมากเลยครับเพราะมันมีวงจรกันไฟกระชาก ช็อต ครับ ยอมให้ตัวเองเสียแทนที่จะเป็นระบบ
      -*-ผมพูดประชดน่ะครับ

Comment

บอกว่าดีหรือไม่ดีก็พอคับ แหมะ เขียนซะยาว

Comment

ดูดีๆนะครับ ว่า friend แท้ หรือ friend กิน

Comment

ผมเคยซื้อญี่ห้อนี้ที่เซียร์ เอามาใช้ก็ใช้ไม่ได้ครับ ต้องเอากลับไปเปลี่ยน เปลี่ยนมาก็ใช้ได้ไม่นานครับประมาณ3เดือนเกิดอาการสปาร์คแล้วนิ่งไปเฉยๆ

แต่อาจไม่ได้เป็นแบบนี้ทุกตัวนะครับ อันนี้ผมเล่าให้ฟังเฉยๆ

Comment

Originally posted by :D View Post
              ดูดีๆนะครับ ว่า friend แท้ หรือ friend กิน
              เหอ ๆ

Comment

ใช้ของดีๆไปเลยครับ จะได้ไม่ต้องมานั่งเสียใจภายหลัง

Comment

PSUยี่ห้อFriend ดครับ แลดูเป็นมิตรดี

แต่มิตรพาร่มจมก็มีน่ะ หุหุ

Comment

Working...
                  X