Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับพวก Front Panel ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับพวก Front Panel ครับ

ช่วยแนะนำร้าน หรือweb หน่อยครับผมรู้แค่ TK กะ jedi [function panel]
    แต่มีของน้อยมาก ผมดูของหลายท่านแล้วสวยมากไม่ทราบ
    ซื้อที่ไหนกัน

ขอบคุณครับ

โพสผิดห้องแว้ว

Comment

Originally posted by sleepyhead View Post
      ช่วยแนะนำร้าน หรือweb หน่อยครับผมรู้แค่ TK กะ jedi [function panel]
      แต่มีของน้อยมาก ผมดูของหลายท่านแล้วสวยมากไม่ทราบ
      ซื้อที่ไหนกัน

ขอบคุณครับ
      ของแต่งที่ jedi เยอะนะท่าน ผมไปซื้อของที่นั้นบ่อย เมื่อทิดที่แล้วของเต็มเลยเลือกไม่ถูก

Comment

ขอบคุณครับ พอดีเห็นใน web jedi มีไม่กี่อันไม่ได้ ไปที่ร้านเลย

แล้วก็โทดครับที่โพสผิดห้อง แล้วต้องโพสห้องไหนครับ อันนี้ไม่รู้จริงๆ

Comment

Working...
        X