Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย!!! Cambridge Soundworks SW320 2.1 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย!!! Cambridge Soundworks SW320 2.1 ครับ

ขายในที่นี้ (อาจจะ)ไม่ขายนะครับ เพราะจะไปดู A500L ของเพื่อน จะไปฟังว่า สู้ SW320 ได้ไหม ผมจะได้ซื้อ และขายตัวนี้ ส่วนใครที่จะจอง บอกไว้เลยนะครับ ใช้มา 5-6 ปีแล้วครับ ซับ ยังใช้ได้ดี ลำโพงข้างด้วย เสียงใสเหมือนเดิมครับ

ส่วนเรื่องราคา หลังไมค์เลยครับ

ขออภัยที่รูปใหญ่ไปครับ

Comment

แล้วจะรุ้ว่า A500L ตูมตาม สะใจ

Comment

dun dun

Comment

ดัน

Comment

โดยรวม A500L กับ SW320 อันไหนดีกว่าครับ

Comment

ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Comment

สนใจครับ ช่วยบอกราคาในใจมาได้ไม๊ครับ PM ก็ได้

Comment

ผมก็ไม่รู้ราคาเหมือนกันครับ -*-

Comment

Originally posted by reezabza View Post
                    ขออภัยที่รูปใหญ่ไปครับ
                    เปลี่ยนจาก ขออภัย เป็นแก้ไขดีกว่ามั๊ยครับ. . ของมันย่อกันได้

Comment

Working...
                    X