Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dell laptop XPS M1330 ราคาเพียง 35900 บาท!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dell laptop XPS M1330 ราคาเพียง 35900 บาท!!

!@#$% ปิดกระทู้
    Last edited by ufobas; 7 Dec 2014, 20:38:56. Reason: !@#$% ปิดกระทู้

cpu ไม่ค่อยแรงนะครับ

Comment

แค่นี้ก็เหลือๆละครับ เน้นบริการเดลดีกว่าค่ายอื่นหลายขุมอยู่ครับ

Comment

ประกัน?!?!
        เฮ้ย ฉันตาฝาด

Comment

สวยซะ !! ไม่เกรงใจใครเลยอะ

Comment

ผมว่ามันแพงนะดูจากสเปก แต่ถ้่ดูจากการบริการถือว่าคุ้ม

Comment

เทียบกับเสปก(โดยเฉพาะCPU) - แพงโคตร
              เทียบกับบริการ - คุ้มโคตร

ว่าแต่รุ่นนี้ที่เค้าว่าไฟดูดใช่ป่าวครับ.. เอาเป็นว่าผมไปลองๆเล่นดูก็ไม่เคยโดนดูดอ่ะนะ แต่เค้าออกแบบสวยดี ตัวเครื่องดูมั่งคนแข็งแรงครับ บางๆพกง่าย แม้ราคาอาจจะพอฟัดพอเหวี่ยงกะMacbookไปสักนิด (จะได้ว่าโปรโมชั่นอยู่37xxx กว่าๆ) แต่เอาเป็นว่าการ์ดจอดีกว่าMacbookเยอะครับ ลองตัดสินใจกันดูน่อ

Comment

ประกัน Basic ไม่ใช่ complete cover เหรอครับ

Comment

Working...
                X