Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมาชิกใหม่มารายงานตัวครับผมม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมาชิกใหม่มารายงานตัวครับผมม

ผมมี CPU Amdอยู่2ตัวช็อกเก็ต939ทั้ง2ตัว ตัวแรกathlon 3200+ ตัวที่2 x2 4200+ใช้เมนบอร์ดasrockรุ่น 939NF4G-SATA2ทั้ง2ตัว ถามว่าเมนบอร์ดมันดีไหมตอนแรกว่าจะเอาAsusพอดีของมันหมด

ดีครับ

Comment

ASRock ไม่แพง คุ้มค่า ถ้าไม่clockอาจจะclockได้นิดหน่อย โดยรวมความคุ้มค่าต่อราคามีมากทีเดียว

แต่มีX2 4200+อยู่ในมือ ไม่ลองหาบอร์ดแรงๆมาเล่นดูล่ะครับ

Comment

CPU ระดับ 4XXX ขึ้นแล้ว อย่าจับคู่กับ Asrock เลยครับ...

ถ้าเป็น ASUS หรือ MSI น่าจะเหมาะกว่านะครับ

Comment

คุ้มครับ ขาย X2 ต่อผมใหมครับ

Comment

Asrock ถ้าเลี่ยงเลี่ยงเหอะครับ CPU ดีๆหมดค่าหมด ผมว่า เอา MSI แบบ rep 4 หรือจะเอา DFI หรือจะ ASUS ก็ได้ มันดีกว่าเย้อะ

Comment

Working...
            X