Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ เรื่อง turbocash ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ เรื่อง turbocash ทีครับ

พอมีวิธี ปรับค่าพวกนี้ไหมครับ

เช่นว่า มัน เคยเป็น 512 พอไปมาเป็น 256

พอปรับกลับเป็นเหมือนเดิมได้ไหมครับ

ลองลบไดเวอร์ แล้วลอง ลงใหม่ดูสิ ลบแล้วรีสเครื่องก่อนด้วย แล้วลงใหม่ น่าจะเหมือนปกติ

ถ้าไม่เหมือนปกติ วินโดร คงมีปังหา ถ้าไม่ได้อีกก็ รอกระทู้ล่างตอบให้อักที

Comment

ขึ้นอยู่กับแรมของเครื่องด้วยครับ

Comment

แรม 1 gb ครับ

ขแอบคุณนะครับที่ช่วยแนะนำ ^^

Comment

Working...
        X