Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดมาแล้วคับซึ้ง4850Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดมาแล้วคับซึ้ง4850Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO

วันนี้ไปชื้อมาแล้วคับArctic Cooling Accelero TWIN TURBO ชื้อจากร้านเจได พันทิพชั้น1 ราคา1400 แหล่มได้ใจคับ เปิดแอร์ที่28องศา อุณภูมิอยู่ที่35องศา และไม่เปิดแอร์ อุณภูมิอยู่ที่39องศา ส่วนพัดลมเงียบและแรงคับ ไม่ต้องปรับรอบพัดลมคับ หุๆ เยงได้ใจจิงๆ ติดตั้งง่ายๆคับ รับปะกัน6ปี
    Last edited by PINYO02; 3 Aug 2008, 07:58:07.

ของดูรูปหน่อยครับ จะไปสอยมั้ง

Comment

รูปอยู่แรพบนอะคับhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=252003

Comment

มันเย็นได้ใจจริงๆ

Comment

ป่มก็ว่าจะเปลียนอยู่เหมือนกัน ใช่ดีไหมท่านแล้วยังต้องปรับรอบพัดลมอยู่เปล่า

Comment

เพื่อนผมมันปรับรอบเป็น 100 ซิ้งเดิมๆ อ่ะครับ มันก็เหลือ 40 นิดๆ แต่เสียงนี่สิ เคสจะบินแล้ว

Comment

ตัวนี้กินไปกี่สล๊อตครับ

Comment

ผก็ว่าจะไปถอยเหมือนกันนะนี่ 80 ไม่เปิดแอร์เสียงดัง ปุ ปุ

Comment

ไม่ต้องปรับรอบพัดลมคับ ใช้แค่2สล๊อตเองคับ พัดลมของเค้าแรงเงียบดีคับ

Comment

อยู่เชียงใหม่ จะหาได้ไหมน้อ

Comment

Working...
                    X