Announcement

Collapse
No announcement yet.

้hdd ผมเป็นไรป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ้hdd ผมเป็นไรป่าวคับ

ไอแถบแดงๆอะลอง error scan ไม่มีจุดแดงแต่ไอแถบแดงนี่มันคือไรอะ
    http://images.torrentmove.com/show.p...5ef4839c2f3545
    เคลมได้ป่าวอะ แล้วตอนเคลมต้องบอกเขาว่าไงอะคับ
    Last edited by nong005; 2 Aug 2008, 21:16:20.

ดันนิด

Comment

เหมือนสุขภาพมันไม่ค่อยดีอะคับ

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

การอ่านเขียนข้อมูลผิดปกติเเล้วละครับ เบื้องต้นตรวจสอบสายไฟก่อนอันดับเเรก 2 ตรวจสอบว่า PSU จ่ายไฟนิ่งหรือไม่
              3.เครมครับ

Comment

ดูจากค่า ผิดปกติ หลายอย่างเลยคับไม่ใช่ ที่มันแดงอย่างเดียวอันอื่นก้ต่ำ ดูจาก Power On Time อายุการใช้งานของฮาดดิสตัวนี้ก้ คงจะประมาณ 1 ปี ครึ่งแล้วสินะคับ

Comment

เวลาเคลมบอกเขาว่าไงอะคับ

Comment

ก็แค่บอกว่า เป็น bad หรือไม่ ก็ boot ติดบ้างไม่ติดบ้าง (เครมไปเลยหวังว่าจะได้ของใหม่นะ )

Comment

Working...
                    X