ผมหาทั่วแล้วอะครับ ทั้งเซียร์ พันทิป ก็ไม่เจอ หรือผมโชคไม่ดีก็ไม่รู้ แต่ผมก็ถามหลายร้านนะครับ ไม่ต่ำกว่า 10 เค้าก็บอกว่าไม่มี ไป jedi ก็ไม่มี เห็นมีแต่พัดลม ไป TK ก็บอกไม่มี บ้างร้านไม่รู้จักอีกแนะครับ เหตุที่ไป jedi กับ TK เพราะเห็นขายพวกพัดลมเยอะ ผมก็คิดว่าอาจจะมี แต่ไปแล้วไม่มีซะงั้น มันมีขายที่ไหนบ้างครับ และตรงไหนของสถานที่นั้นครับ ของพวกนี้ ขอที่ เซียร์ พันทิป หรือบริเวณใกล้เคียงนะครับ เพราะอยู่รังสิต ขอบคุณครับ