Announcement

Collapse
No announcement yet.

SIMS 2 หาข้าวกิน อย่างงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SIMS 2 หาข้าวกิน อย่างงัยครับ

ซื้อของมีแต่เครื่องใช้ในบ้าน
    อาหารไปหาเอาตรงใหนรึครับ

มั่วจีบสาวเพลิน ตี 1 ร้องหิว
    หาดูจนทั่ว มีแต่น้ำป่าวครับ

ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณมาก

ต้องซื้อตู้เย็น มากินขนม หรือ ซื้อเตา แก๊ซ มาทำอาหาร หรือ โทรสั่งพิซซ่าครับ

ปล. ถ้าไม่มีเงินจิง ๆ ขายของแล้วซื้อสั่งพิซซ่ามากิน

Comment

อ้อครับ ลืมนึกเรื่องโทร.ไป
      แต่ตู้เย็นไม่มีนิ่ครับ ผมหาไม่เจอ อยู่ใหนหว่า

ขอบคุณครับ เด๋วไปซื้อโทรศัพท์ก่อน

Comment

พอดีพรุ่งนี้เช้า จะมีรถมารับไปทำงาน
        ผมสมัครเปนทหาร (ต้องไปขัดส้วมสาธารณะ)

กัวเปนลมครับ ไม่กินอะรัยเลย งิงิ

Comment

ตู้เย็นมีหนิครับ ทำไมไม่มีหล่ะครับ

Comment

ง่ะ มีดิคับตู้เย็นอ่ะ ลองหาดูดีๆ

Comment

โหมดซื้อ -> เครื่องใช้ไฟฟ้า (ห้องอาหารก็ได้)

ไม่มั่นใจนะ ไม่ได้เล่นมานานแสนนาน ลืมหมดแล้ว

Comment

ได้แล้วครับ
                เล่นตอนแรกมันไม่มีอ่ะ
                ปิดเกม แล้วเปิดเล่นใหม่
                มันถึงมาครับ แปลกเปน
                แบบนี้หลายเกมแล้วครับ

เล่นซ้ำที่เก่า แต่ละรอบ
                จะไม่เหมือนกัน เด๋วไอ้
                นั่นโผ่ล เด๋วไอ้นี่หาย กำ

Comment

Working...
                X