Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับทำไมผมเล่น SF แล้วมันชอบค้าง จอดำ รีเองอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับทำไมผมเล่น SF แล้วมันชอบค้าง จอดำ รีเองอ่าคับ

พี่คับทำไมผมเล่น SF แล้วมันชอบค้าง จอดำ รีเองอ่าคับ
    สเปคใช้ตามไรเซ๊นต์
    แล้วก็ ถ้าไม่เอเวอร์คล๊อกมันก็เปง

ไม่ได้เป็นที่เครื่องเป็นที่เกมส์ครับ ลบ แล้วลงใหม่

Comment

เกมอย่าง SF ยังเป็นอีกเรอะ -_-"

Comment

ทั้งหมดเปงเกมเดียวคับ Crysisไม่เปง
        แล้วก็ผมพึ่งลงวินโดร์ใหม่เพื่อเล่นเกมนี้ด้วยอ่าคับ
        หมดปัญญาเยย

Comment

เซงๆๆ

Comment

ผมว่าลองถอดแรมมาซักคู่หนึ่งดิครับ ลองเล่น 1 g ดู

Comment

มันเป็นที่เกมครับ ยิ่งอัพแพทยิ่งตีกะวินโดว์ที่ใช้ทำงาน

Comment

disable ativirus and application

Comment

ไปหาแผ่นมาลงเลย

Comment

ไปลองดูคับ

Comment

Working...
                    X