Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ Linksys อยู่ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ Linksys อยู่ที่ไหนครับ

All in one Linksys WAG54G ที่บ้านมันเจ๊งอ่ะครับ

เจ๊งมา 2 เดือนได้และเนี่ย ต้องใช้ Router เก่าเล่นเน็ต

อดเล่นไวร์เลสมานานและครับ

หาวิธีแก้ไขไม่ได้เลย เลยจะเอาไปซ่อม

ไม่ทราบว่าพอจะมีเบอร์ศูนย์ Linksys หรือที่อยู่ศูนย์มันบ้างมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

www.sisthai.com

ต้อง ดูด้วยอะ ว่าประกันที่ไหน

ของผมก้พังเหมือนกัน ไวเรสได้ แต่ lan ไม่ได้อะ

Comment

น่าจะเคลมผ่านตัวแทนนะครับ มี 2 เจ้าคือ ingram , sis ครับ

Comment

Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
        www.sisthai.com

ต้อง ดูด้วยอะ ว่าประกันที่ไหน

ของผมก้พังเหมือนกัน ไวเรสได้ แต่ lan ไม่ได้อะ
        เป็นเหมือนผมเลย

ซ่อมยังอ่ะครับ

Comment

Originally posted by naruebase View Post
          เป็นเหมือนผมเลย

ซ่อมยังอ่ะครับ

ยังครับ หา ic อยู่ครับ

Comment

WAG 54Gของใคร เสีย โทรมาแล้วกัน 300 พอ อิอิ

Comment

ขออนุญาตถามนะครับ
              link sys อ่านว่าอะไรครับ
              ระหว่าง
              ลิ้ง ซิส หรือว่า
              ลิ้ง ไซส์
              เพื่อที่จะได้เข้าใจตรงกัน . . . ขอบคุณครับ

Comment

เท่าที่อ่านมา

ยี่ห้อนี้ไม่ดีหรอครับ เสียกันจัง

หรือคนใช้เยอะเนี่ย

Comment

เสียเป็นบางรุ่น บางเวอร์ชั่นครับ

Comment

ซ่อมได้แล้วค้าบ

โดนไป สามร้อย

อิอิ

Comment

Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
                      ซ่อมได้แล้วค้าบ

โดนไป สามร้อย

อิอิ
                      ซ่อมที่ไหนอ่ะท่าน

Comment

Working...
                      X