Announcement

Collapse
No announcement yet.

G9 Ex / G9 เอามาฟังเพลง เป็นยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G9 Ex / G9 เอามาฟังเพลง เป็นยังไงบ้างครับ

คือตอนนี้มีงบครับ ฮา

ใช้ x3 5.1 อยู่ แต่อยากฟังเพลงให้มีรายละเอียดมากกว่าเดิมครับ ตอนแรกก็ดู MX5021 มันเป็น 2.1

ผมก็เสียดายเวลาผมดูหนังกับเล่นเกมอะนะ เพราะเคยใข้ 5.1 ดูหนังเราก็ดูแต่ dvd เล่นเกมเราก็มี Extreme Music ช่วย EAX จะมาเล่น 2.1 มันก็เสียดายของยังไงไม่รู้

เลยอยากถามว่าเจ้า G9 นี่ฟังเพลงเรื่องรายละเอียดนี่เป็นไงบ้างครับ กลาง-สุง ช่วงเบสนี่คงไม่ต้องถามถึง - - เทียบกับ mx5021 มันแพ้ชนะกันตรงใหนบ้าง

ฟังแนว travis , coldplay , oasis , u2 , bon jovi , eagles ประมาณนั้นครับ ชอบแบบหวานๆนุ่มๆ ไม่ฟังเพลงแดนซ์ หรือ hard rock

ผมฟังเพลงไม่เน้นดังมากนะครับ เน้นพอดีๆ อยุ่หอด้วย เกรงใจห้องข้างๆ เพราะแค่ x3 อยู่ในลิฟก็ได้ยินเสียงแล้ว -

ขอบคุณมาก

ช่วยดันครับ

Comment

travis , coldplay ฟังด้วยอะไรก็เพราะครับ ชิลลล

Comment

Working...
      X