Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่มเงิน 400 คุ้มเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่มเงิน 400 คุ้มเปล่าครับ

CREATIVE 7.1 Channel (VALUE 7.1)
    1,080

CREATIVE 5.1 Channel (5.1 EAX)
    650

เอามาเสียบกับลำโพง 2.1 ตัวไหนดีครับ เสียงมันต่างกันมากไหมครับ คุ้มไหมครับถ้าเพิ่ม 400

Live 4 channel ทั้งหลายดีกว่า

Comment

ถาม

Comment

ถาม

Comment

ถ้าแค่2ตัว ตัวบนดีกว่า อย่างน้อยก็modเป็นX-Fiได้

แต่ถ้านับตัวอื่นๆด้วย liveเก่าๆน่าจะดีกว่า

Comment

เอ่อ แล้วพวก live นี่หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ พอดีผมจาซื้อ ECS เหนเค้าบอก เสียงไม่ดีอ่ะครับ

Comment

CREATIVE 7.1 Channel (VALUE 7.1) ก็ดีครับ
              ตามที่ท่านเรือรบบอก ผมว่านะ...เสียงไม่ทิ้งกัน(แต่ราคาต่างกัน)
              เก็บอีกนิด Livejack ทอง มือสองแถวนี้ หรือ 2zs เลยก็ดีครับ...

Comment

ฟังจริงจังแค่ไหนครับ
                live sb0100 หายากหน่อย แต่ก็มีปล่อยเรื่อยๆอ่ะครับในห้อง hifi market

ถ้าอยากได้เร็วๆ เอาตัว audigy VALUE 7.1 มา mod x-fi ไปก่อน ก็ดีครับ แล้วค่อยๆ ขยับขยาย
                แต่ว่า ตัวนี้ขายราคาตกหน่อยนะ : )

Comment

Originally posted by pra1739 View Post
                  CREATIVE 7.1 Channel (VALUE 7.1) ก็ดีครับ
                  ตามที่ท่านเรือรบบอก ผมว่านะ...เสียงไม่ทิ้งกัน(แต่ราคาต่างกัน)
                  เก็บอีกนิด Livejack ทอง มือสองแถวนี้ หรือ 2zs เลยก็ดีครับ...
                  ขอบคุงคร๊าบ

Comment

Originally posted by chinchin View Post
                    ฟังจริงจังแค่ไหนครับ
                    live sb0100 หายากหน่อย แต่ก็มีปล่อยเรื่อยๆอ่ะครับในห้อง hifi market

ถ้าอยากได้เร็วๆ เอาตัว audigy VALUE 7.1 มา mod x-fi ไปก่อน ก็ดีครับ แล้วค่อยๆ ขยับขยาย
                    แต่ว่า ตัวนี้ขายราคาตกหน่อยนะ : )
                    ขอบคุงครับ

Comment

หุหุ ท่านอื่นตอบหมดแว้ว แต่ตัวล่างมีคนปล่อยอยู่ 400 ประกันยังเหลือ

Comment

ไอ้ sb 0680 นี่มันจะไม่ใช่ live ใช่ไหมครับ และ live กับ ไม่live ต่างกันไงครับ

Comment

1100 ซื้อaudigy1sb0090 ดีกว่าครับ คุ้มกว่ากันเยอะ

Comment

Working...
                          X