Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดที่เป็น SLI เราสามารถใส่ VGA ตัวเดียวได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดที่เป็น SLI เราสามารถใส่ VGA ตัวเดียวได้ไหมครับ

บอร์ดที่เป็น SLI เราสามารถใส่ VGA ตัวเดียวได้ไหมครับ แล้ว VGA ที่เป็น SLI เวลาขายเขาขายเป็นคู่เลยหรือว่าขายแยกเดี่ยวครับ ขอบคุณมากครับ

ตัวเดียวได้ครับ
    ขายแยกเดี่ยวครับ

Comment

ตัวเดียวก็จนแล้ว 2 ตัวคนรวยขาซื้อกันครับ

Comment

ตัวเดียวก็ได้ 2ตัวก็ดี แต่2ตัวจะไม่ดีกับเงินในกระเป๋า 555

Comment

sli คือออบชั่นของคนรวยครับ.. บอร์ดผมก็ sli แต่ใช้การ์ดตัวเดียวไม่รู้ซื้อมาทำไม

Comment

บอร์ดที่เป็นSLI ใส่การ์ดจอตัวเดียวได้คับ
            ส่วนการ์ดจอนี่ขายแยกตัวเดียวคับ SLI มันเป็นออฟชั่นสำหรับคนอยากแรง+ตังเหลือ

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
              ตัวเดียวก็ได้ 2ตัวก็ดี แต่2ตัวจะไม่ดีกับเงินในกระเป๋า 555
              ไม่ดีกับ PSU และ ค่าไฟรายเดือนด้วยนะเออ 55+

จริงๆแล้วแต่ชอบมากกว่านะครับ เงินพอ ชอบแรง ก็เล่นไปเลยย

เอ๊ะ รู้สึกว่าตัวเอง ตอบนอกประเด็นของกระทู้นะเนี่ยยย

เอาน่า นิ๊ดส์นึงงงง

Comment

จะเล่น ต้องดูค่าไฟหน่อย เหอๆ กินเหลือเกิน

Comment

Originally posted by fishow View Post
                  ตัวเดียวก็จนแล้ว 2 ตัวคนรวยขาซื้อกันครับ
                  เช่นผมเป็นต้น จนสนิทศิษย์ส่ายหน้า

Comment

มีไว้ก็ไม่เสียหายอะไรนิครับ รองรับ อนาคต อันใกล้ อิอิอิ

Comment

Working...
                    X