Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ไดเวอร์ กาดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ไดเวอร์ กาดจอ

พอดีใช้ กาดจอรุ้น fxf gf9600 gso อะครับ

พอเล่น pes 2008 เเล้วมาน มีคลื่นๆ อะคับ

ควรใช้ไดเวอร์กาด รุ้นไหน เเละ โหลดได้ที่ไหน ดีครับ

ขอบครับ

ลองไปใน Option ของเกมแล้วปรับ Vsync เป็น On ดูนะครับ

Comment

ผมใช้อยู่ไม่เห็นมีปัญหาคับ คงมีแต่มันร้อนไปหน่อย ปรับพัดลมเป็น 50% แล้วก็ยังอยู่ที่ 60

Comment

Originally posted by hate-bbb View Post
        ผมใช้อยู่ไม่เห็นมีปัญหาคับ คงมีแต่มันร้อนไปหน่อย ปรับพัดลมเป็น 50% แล้วก็ยังอยู่ที่ 60
        ท่านใช้ไดเวอร์กาดจอ รุ่นไหนหรอครับ

Comment

Working...
        X