Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ ไดร์เวอร์หน่อยครับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ ไดร์เวอร์หน่อยครับบ

คือ ว่า ผมจะอับเกรด คอมให้น้องนะครับเลยอยากถามว่า

ถ้าผผม เปลียนแค่ m/b ram cpu vga

แล้วใช้ hdd ตัวเดิม โดยไม่ลบไดร์เวอร์ ตัวเก่า ออกไป และไช้วินตัวเดิม

แล้วลงไดร์เวอร์ เมนบอร์ด ไหม่ลงไป รวมอยุ่ เนี้ย มานจาได้อ่ะป่าว อ่าคับ
    (โดยส่วนตัวคิดว่าไม่ได้มั้ง เอิ้กๆ)

สงสัยน่ะ

*คือว่า เมนบอร์ดที่ใช้ ไดร์เวอร์มันหายน่ะ ขี้เกียดโหลดมา นะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณคร้าบบบ

ดันนิสสสส-*-

Comment

driver นี้หมายถึง พวก กาดจอ อะไรพวกนี้ปะ

Comment

Originally posted by Justin@JK View Post
        driver นี้หมายถึง พวก กาดจอ อะไรพวกนี้ปะ
        ไดร์เวอร์ของเมนบอร์ดอะครับ

478จะอับเป็นam2
        ใช้hddตัวเก่า วินเดิมโดยไม่ลบไดรเวอร์
        เก่าทุกตัว แล้วลงไดร์เวอร์ไหมลงไป

ของเก่าvgaออน

Comment

อึบๆ

Comment

เปลีี่ยนเมนบอร์ดใหม่ ก็ต้องลงวินโด้ใหม่ครับ

ไม่งั้น จอฟ้า วินโด้มันไม่รู้จักฮาร์ดแวร์ใหม่ๆ ที่ท่านอัพเกรดครับ

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
              เปลีี่ยนเมนบอร์ดใหม่ ก็ต้องลงวินโด้ใหม่ครับ

ไม่งั้น จอฟ้า วินโด้มันไม่รู้จักฮาร์ดแวร์ใหม่ๆ ที่ท่านอัพเกรดครับ
              อ๋อครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

"_"
                Last edited by Visgi; 3 Aug 2008, 19:57:00.

Comment

เรื่องไดรเวอ ก้หาโหลดเอาตามเวปผู้ผลิต อ่ะคับ ง่ายจะตาย

Comment

Working...
                  X