Announcement

Collapse
No announcement yet.

devil may cry 4 ไม่มีเสียงพูดหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• devil may cry 4 ไม่มีเสียงพูดหรือครับ

เพิ่งเล่นครับแต่เกิดสงสัยขึ้นมา
    เวลาตัวละครมันพูด
    จะไม่มีเสียงครับมีแค่ตัวหนังสือโชขึ้นมา
    ไปที่ setting>sound มันมีให้ปลับ 2 อัน ก็ปลับสุดทั้ง 2 อันแล้วนะครับ
    งง ครับ

มีทั้งเกมนั่นแหละครับ ผมว่า driver sound มีปัญหาแล้ว

Comment

โหลด แบบเวอร์ชันย่อ ย่อมาใช่ไหมนี่ แบบ RIP ไรประมานนี้ ตอนโหลดกี่ กิก อะ

ถ้าไม่ใช่ก็ งง อีกคน เอิกๆ

Comment

เต็มนะผมว่า
        ซื้อแผ่นมาครับแผ่นก็อบ
        DVD 2 แผ่นอ่ะ

Comment

เล่นไม่ได้เพราะเครื่องไม่ถึง คุคุคุ

Comment

งงเข้าไปกันเลย

สเปคเท่าไรอา แต่ไม่น่าเกี่ยวนะเรื่องเสียงนี่

เสียงอย่างอื่นอยู่ครบป่าวครับ ลองเข้าไปใน option ปิด พวกEAX ดู( มันมีไหมหว่าผมไม่เคยเล่น ๗ฃ)

หรืไม่ก็ลบลงใหม่เลย ก็อปไฟล์เซฟไว้ก่อน

Comment

ต้องซื้อคอมใหม่ครับ คริคริ

Comment

ขอถามอะไรหน่อยสิครับ

พอดีเอา DMC4 มาเล่นในโน๊ตบุ๊ค แล้ว เปิด EVEREST ดู อ่าครับ GPU ขึ้นเป็น 80 นี้แปลกหรือเปล่าครับ

แต่ตอนเล่น ลื่นตลอกไม่มีกะตุกเลย

อยากทราบว่าขอบคนอื่นขึ้นเยอะขนาดนี้หรือเปล่า ครับ ผมตั้งไว้บนโต๊ะคอมธรรมดา อ่าครับ

Comment

ของผมเสียงพูดอย่างเดียวที่เบาครับ ต้องเร่งลำโพงเสียงกลางขึ้นอีกหน่อยถึงจะได้ยิน

Comment

ผมก็เป็นครับได้มาวันแรกจำได้ว่ามันมีเสีนงพูดดังปรกติไม่ต้องไปปรับไปเร่งอะไร
                    แต่วันนี้ลองเล่นดูไม่มีเหมือนกันงง มากๆเป็นที่ไรหว่ายังแก้ไม่ได้ จขกท ทำได้แล้วบอกหน่อยนะ

Comment

มะวานผมดูรายการ Game on ทางช่อง Gsquare 60 truevistion มีพรีวิวเกม DMC 4 ก้อไม่มีเสียงพูดนะตอนเป็นฉากมูพวี่สู้กะดันเต้อ่ะ

Comment

Working...
                      X