Announcement

Collapse
No announcement yet.

True Wifi 1.30 ชม ตัดเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• True Wifi 1.30 ชม ตัดเหรอครับ

ใช้เน็ต adsl 2m ที่ใช้ truewifi ได้ user truehisp login เข้า มันบอก 1440 นาที Unlimited แต่ทำไมมันตัดทุก 1.30 ชม อะครับ

โทรถาม 02-9009000 ครับ อยากรู้เหมือนกัน อิอิ

Comment

น่าจะเป็นอย่างนั้นนะครับ จะมี true wifi อีกตัวราคาน่าจะ 800/m ความเร็วน่าจะ 2m คืดว่าอันนี้ไม่ตัดมั้งคับ

Comment

มีแบบไม่ตัดด้วยเหรอครับ

แต่ 800/m นั้น ถือว่า แพงพอสมควร
        เมื่อเทียบกับความเสถียร ของสัญญาณ
        แต่ความเร็วก็ถือว่าปานกลาง

Comment

ผมว่าสัญญาณ wifi ของทรูตอนนี้ยังไม่เสถียรพอนะ

Comment

ตัดทุกชั่วโมงครึ่ง ยืนยัน ความเร็ว เต็มที่ถ้ารับสัญญาณได้เต็ม 1024/512 Kbps hotspot หนึ่งตัวรับได้ 4 user

Comment

Working...
            X