Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับผมไปclockมันรึป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับผมไปclockมันรึป่าว

ตามลายเซ็นต์เลยครับ ดูหนังจากDVDไม่ได้ ลองเปลี่ยนไดรฟ์แล้วก็ไม่หาย
    มันชึ้นแบบที่เห็นครับ
    เวลาเล่นเกมส์ก็เป็นครับ (FEAR) เล่นไปซักพัก จะค้างแล้วขึ้นแบบเดียวกัน
    เกี่ยวกับผมocไปที่ 2.7Gรึป่าวครับ ปรับเหลือ2.6Gก็ยังเป็นอยู่ครับ
    แล้วเวลาเล่นFEARกระตุกมากเลยครับ ไฟHDDกระพริบตลอด แรม1Gยังนัอบไปหรือครับ

คล๊อกมากเกินไปส่งผลกับทั้งวินโดว์และโปรแกรมครับ
    ----------------------------------
    รันโปรแกรมไม่ขึ้น เล่นแล้วค้าง ระยะสุดท้ายวินโดว์เน่าไปเลยก็มีครับ
    ----------------------------------
    ลองเพิ่มแรงดันไฟซีพียูดูครับ อาจจะดีขึ้น
    ลองเบิร์นดูหรือยังครับ หลังจากการคล๊อกเช็คทั้งอุณหภูมิและความเสถียรครับ
    -----------------------------------
    ส่วน power dvd ที่ขึ้นข้อความด้านบนไม่แน่ใจครับ ว่าเกี่ยวหรือไม่ บางทีโปรแกรมเสียเองก็ได้ครับ อิอิ

Comment

ลองลง power dvd ใหม่ดูครับ

Comment

Originally posted by Sakuder View Post
        ลองลง power dvd ใหม่ดูครับ
        ลงใหม่แล้วครับ ก็เหมือนเดิม เปลี่ยนไครฟ์แล้วก็เหมือนเดิม

Comment

ลองเวอร์ชั่นไหม่ไปเรยครับ

Comment

Working...
          X