Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU 500W จะจ่ายไฟพอหรือสำหรับสเป็คนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU 500W จะจ่ายไฟพอหรือสำหรับสเป็คนี้

AMD X2 4800
    Asus M2NPV-VM
    Kingston PC6400 1 GB*2
    Seagate 160GB SATA II
    DVD-RW
    ASUS ATI HD 3850 256MB DDR3 256-bit

ผมไม่รู้ว่า 500 w พอหรือเปล่าครับ
    ช่วยแนะนำPSU ราคาไม่เกือน 1,500 ที่คิดว่าคุ้มจ่ายวัตต์เต็มด้วยความ เพราะกล้าว่าจะมีปัญหาทีหลัง เพราะสั่งเค้าประกอบไว้ ใช้ case Gview ไม่อยากเอาของติดมา
    Last edited by nathbkk; 4 Aug 2008, 03:32:18.

พอคับ

Comment

ถ้า 500 W แท้ เสียบแบบนี้ได้สองชุด

Comment

Originally posted by MAIMAI View Post
        ถ้า 500 W แท้ เสียบแบบนี้ได้สองชุด
        ถ้าไม่แท้ล่ะ จะจ่ายได้พอไหม เพราะมันติดCASEมา

Comment

ไม่แท้ ถ้าเป็น DeLux พอไหว

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
            ไม่แท้ ถ้าเป็น DeLux พอไหว
            Delux ราคาเท่าไรครับ ถามมีงบ1,500 จะเอาของอะไรดีให้ไฟมันนิ่งๆ

Comment

ซัมบายมาก

Comment

งบ 1500 ตัวนี้เลย RaidMax 530w

Comment

ไม่แท้ ก็พอ ถ้าไม่เอามาเปิดบิต อะ

Comment

สบ.ม.

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
                      งบ 1500 ตัวนี้เลย RaidMax 530w
                      ผมตัวนี้ตามคุณบอกเลยครับ แต่ต้องรอ 7 วัน เพราะอยู่ต่างจังหวัด สั่งที่ร้านเอาไว้ ราคา 1490 บาท

Comment

Originally posted by nathbkk View Post
                        AMD X2 4800
                        Asus M2NPV-VM
                        Kingston PC6400 1 GB*2
                        Seagate 160GB SATA II
                        DVD-RW
                        ASUS ATI HD 3850 256MB DDR3 256-bit

ผมไม่รู้ว่า 500 w พอหรือเปล่าครับ
                        ช่วยแนะนำPSU ราคาไม่เกือน 1,500 ที่คิดว่าคุ้มจ่ายวัตต์เต็มด้วยความ เพราะกล้าว่าจะมีปัญหาทีหลัง เพราะสั่งเค้าประกอบไว้ ใช้ case Gview ไม่อยากเอาของติดมา
                        ใช้case Gview หรอครับผมกำลังสนใจอยู่เลย ขอราคากับรุ่นได้ปะผมดูๆไว้ เพราะผมก็ชอบเคส gview

Comment

Raidmax ก็ดีครับ คุ้มค่ากับราคา แต่ตัวนี้ วัตต์เทียม

Comment

DElux 500W สีดำ ตัวละ 900 ก็ใช้ไม่หมดแล้วครับ

Comment

ติดเคสก็น่าจะไหวครับ
                              แต่ใช้ระยะยาวแนะนำว่าควรหาของดีๆมาใส่เลยดีกว่าครับ
                              PSUจ่ายไฟให้ทุกส่วนของคอมพิวเตอร์นะครับ เกิดวันใดมันงอแงขึ้นมาแล้วจะยุ่ง

Comment

Working...
                              X