Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม nvidia ห่วยกว่า ati อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม nvidia ห่วยกว่า ati อะคับ

วันนี้โหลด gta3 มาเล่นดู ใช้ 7600gs ปากดว่าหมอกกลายเป็น
    layer สีขาว เทา แล้วก็ดำเป็นชั้นๆ พอเอา 1600pro ใส่ หายเลย
    กลายเป็นหมอกจริงๆ ถ้าซื้อ nvidia รุ่นสูงๆอาการนี้จะหายมั้ยคับ

แหมะแค่หัวข้อก็ล่อเป้าแระ

Comment

เรื่องดูหนังผมยอมรับว่า ATi แจ่มกว่า nVidia ครับ

เพราะช่วงนี้ผมดูแต่หนัง ตั้งใจขาย 8800GT เพื่อมาซื้อ HD3450

Comment

ขายเท่าไรอะ
        คุนเพนกวิน

Comment

ลืมเรื่องล่อเป้าไปก่อนคับ ผมนั่งเกาหัวอยู่เนี่ย
          ทำไงมันก็ไม่หาย ถ้าไปซื้อ 8800gt มาแทน
          จะหายมั้ย หรือว่าเป็นเหมือนกันทุกรุ่นคับ
          (กับเกม gta3)

Comment

น่าจาหาย แต่ผมไม่เคยลง GTA3ดู

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
              เรื่องดูหนังผมยอมรับว่า ATi แจ่มกว่า nVidia ครับ

เพราะช่วงนี้ผมดูแต่หนัง ตั้งใจขาย 8800GT เพื่อมาซื้อ HD3450
              กำทำไมตาผมไม่เหมือนชาวบ้านเขานี้
              ผมชอบของภาพเขียวมากกว่า ที่เคยลองมี 9600GSO VS HD 3850 9600GT VS ATI1950GT
              8600 VS HD 3650

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูก่อน ถ้ายังไม่หายแสดงว่าเป็นที่ user error (แซวนะ.ขำๆ) ^^

Comment

เปลี่ยนไดร์เวอร์ก่อนตามแร็ปบนเลยครับ

Comment

ได้ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูรึยังครับถ้ายังลองดูก่อน (แอบเนียน)

Comment

ลองเปลี่ยนปลั๊กดูครับ (แอบเนียน)

Comment

ไดร์เวอร์มีส่วนเยอะนะครับตามข้างบนดูก่อนได้ผลยังไงบอกด้วย

Comment

Comment

NVDIA รุ่นสูงก็น่าจะเป็นเหมือนกันครับเห็นว่า 8800 GT ยังเป็นเลย ภาพไม่เนียน

Comment

ปัญหาการ์ดจอเป็นทั้ง ATI-Nvidia ค่อยๆหาทางแก้กันไป

Comment

Working...
                              X