Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาติประกาศนะคับ : เปิดตัวแล้วคับ www.thai-umpc.com รวบรวมข้อมูล subnotebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออนุญาติประกาศนะคับ : เปิดตัวแล้วคับ www.thai-umpc.com รวบรวมข้อมูล subnotebook

เปิดตัวแล้วคับ www.thai-umpc.com
    เวบที่รวบรวมข้อมูล เทคโนโลยี การใช้งาน เกี่ยวกับUMPC และ SubNotebooK
    ทั้ง Eee PC ,Acer Aspire One,HP mini และอื่นๆ
    อย่าลืมแวะเข้ามาชมกันได้นะคับ

ขอบคุณมากคับ

เข้าไปอ่านแล้วนะครับตัวหนังสือมันเล็กไปหน่อยปรับปรุงด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by powerdome View Post
      เข้าไปอ่านแล้วนะครับตัวหนังสือมันเล็กไปหน่อยปรับปรุงด้วยนะครับ
      ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ

Comment

ดัน

Comment

ใช้ Firefox ดูเว็บแล้ว ตัวหนังสือเล็กมากๆเลยอะครับ

^_^"

Comment

Originally posted by kingkong1 View Post
            ใช้ Firefox ดูเว็บแล้ว ตัวหนังสือเล็กมากๆเลยอะครับ

^_^"
            คงต้องใช้ IE เปิดแทนอะคับ

Comment

ใครจะมาทำรีวิวเครื่องก็ได้นะคับ

Comment

ตัวอักษรก็ใหย่ดีหนิคับ ลองเข้าไปดูแระ
                ปล. ผมก็ใช้หมาย่าง3

Comment

อิอิ

Comment

เว็บเพิ่งเปิดใหม่หรอครับ

ถ้าหาตัว sample มารีวิวเองได้ จะดีมาก...ลองติดต่อไปที Dealer สิ เห็นมีหลาย ๆ เว็บเขาทำกัน

Comment

ดันให้คนอื่นเข้ามาอ่านกัน

Comment

กด ctrlกับ+ ครับเพื่อขยายตัวหนังสือ ปกติเล่นg1หน้าจอมันใหญ่จัด เลยใช้บ่อย

Comment

ไม่มี mod acer ให้ overclock cpu ได้บ้างเหรอ
                          ถ้าทำได้นี่เว็บจะดังมากเลยล่ะ

Comment

Working...
                          X