Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุค มีปัญหา ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุค มีปัญหา ช่วยหน่อยครับ

พอดี เครื่องผมเล่นๆ ไปแล้วมาน ค้างเป็นช่วงๆ อ่ะครับ เคยถอด RAM ถอด แบตก็แล้ว ก็ไม่หาย แต่ยังไม่ได้เช็ค HDD นะครับ ไม่ว่าเกี่ยวไหม กลัวจะเป็นที่บอร์ด รึป่าว เครื่อง acer aspire 4720G นะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณมาก ครับ รำคาญเครื่องเล่นๆ แล้วค้างจะแย่อยู่แย้วว
    Last edited by Anubiz_GURU; 4 Aug 2008, 11:29:31.

เช็ค Hd ด้วยครับ แล้วค่อยเช็คที่ซอพร์แวร์ อาจจะเป็นที่os หรือไดรเวอร์บางตัวครับ

Comment

Working...
    X