Announcement

Collapse
No announcement yet.

FLASH BIOS การ์ดจอแล้วจอมืด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FLASH BIOS การ์ดจอแล้วจอมืด

ตอนแรกก่อน Flash ก็ดีอยู่ Flash เสร็จจอมืดสนิท
    คือ ตัวการ์ดของผมน่าจะหมดประกันแต่มีที่ไหนรับซ่อมมั่งครับ

ถ้าประกันมีก็ไปเคลมซะครับ อย่าไปบอกเค้าหละว่าไปflash biosมัน ถ้าประกันมันหมดแล้วก็ไม่รุ้เหมือนกันแก้ยังไง แต่น่าจะมีวิธี ต้องหาในnetดูหรือwebที่ท่านดูวิธีflashนั่นแหละ

การ์ดจอมันทำงานของมันดีๆอยู่ จะocก็ใช้แค่โปรแกรมก็พอครับ flash bios โอกาส เน่า ก็มีอย่างที่ท่านเจอนั่นแหละ ใช้โปรแกรม ปรอดภัยกว่าเยอะครับ
    Last edited by ohm27; 4 Aug 2008, 12:31:24.

Comment

Working...
    X