Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยคับ กับ tuniq tower 120

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยคับ กับ tuniq tower 120

คือผมอยากทราบว่า m/b ของผม Gigabyte p35-ds3l มันจะใส่ tuniq tower 120 ได้หรอเปล่าคับ ?

ขอขอบคุณล่วงหน้าคับ

ของผม EP35-DS3R ใส่่ได้สบายครับ
    ผมว่าน่าจะใส่ได้นะ คล้ายๆกัน ...

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

ใส่ได้ครับ อย่าลืมดูเคสด้วยละครับ

Comment

เคสไรอ่ะ วัดจากภายนอกกว้าง 20 เซนขึ้นไปอ่ะใส่ได้

Comment

เหอๆ เคสผมเป็นเศษเหล็กเก่าๆคับ

ไม่มีฝาข้างอะเขาอยู่แย้ว

ขอบคุณทุกๆท่านมากคับ

Comment

เปิดฝาเคสแล้วลุยเลยครับ

Comment

Working...
              X