Announcement

Collapse
No announcement yet.

corsair xms2 ดีมากไหมค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• corsair xms2 ดีมากไหมค่ะ

corsair xms2 มันดีมากไหมค่ะ
    เพราะเห็นราคาแพง กว่า ยี่ห้ออื่นๆ ตัว บัส 800 2G (1g x 2) อะค่ะ

ใครรู้ช่วยอธิบายด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

hiso ลากไกลมั้ย ตอบไม่ได้ เพราะไปได้เปนบางตัว

แพงเพราะมีซิ้งติดมาด้วย ไหม้เคลมได้

เป็นผม ถ้าไม่ได้เอามาคล๊อก จะซื้อ แรมธรรมดา ประกันดีๆ ใช้ครับ

Comment

ถ้าไม่คลอกครับ Corsair Valueก็พอแล้วครับ หาเกรด AA ตามร้านsever ประกันดีมากครับ

Comment

แล้วแต่ดวงครับ ถ้าจะเอามาลากครับ

Comment

สวยดีนะครับ รุ่นนี้

Comment

Working...
          X