Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมหาซื้อเมนบอร์ด Asus Crosshair ได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมหาซื้อเมนบอร์ด Asus Crosshair ได้ที่ไหนบ้างครับ

ผมหาซื้อเมนบอร์ด Asus Crosshair ได้ที่ไหนบ้างครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

ผมจะเข้ากรุงเทพไปซื้ออ่ะครับ ช่วยแนะนำให้ผมหน่อยนะครับ

แล้วอีกหน่อยนะครับ แล้วก็พัดลม CPU 2 ตัวนี้อ่ะครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

แนะนำเด็กต่างจังหวัดอย่างผมหน่อยนะครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับผม

Crosshair ลองดูที่ DCOM ถ้าไม่มีก็ต้องสั่งครับ ราคาก็เหนว่าหมื่นปลายๆ ซิ้ง ASUS SQUARE PRO งไม่เห็นของแต่ Silent Knight เห็นที่ ร้านเจไดครับ..............

Comment

Originally posted by iaung View Post
      Crosshair ลองดูที่ DCOM ถ้าไม่มีก็ต้องสั่งครับ ราคาก็เหนว่าหมื่นปลายๆ ซิ้ง ASUS SQUARE PRO งไม่เห็นของแต่ Silent Knight เห็นที่ ร้านเจไดครับ..............
      ที่ DCOM ไม่เห็นมีนะครับ ว่าแต่ต้องสั่ง จะต้องสั่งที่ไหนเหรอครับ ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณมากครับผม

Comment

อยากได้เหมือนกันแต่แพงโคตร แต่ผมว่าไม่น่าถึงหมื่นปลายๆนะครับ น่าจะหมื่นต้นๆ

Comment

A&L ครับ ผมซื้อในราคา 10500 ครับ (ที่จริงฝากชาวบ้านซื้อไม่ได้ไปเอง)
          ส่วน ASUS silent sqare Pro นี่ผมเห็นแว๊บๆในร้าน Hardware House นะครับ ลองไปดูนะครับ

คิดว่าถ้าชอบเล่นเกมส์แถมเป็นคอ AM2 แล้วล่ะก็สุดคุ้มครับ (แม้ว่าจะปรับบัสได้ไม่มาก แต่แบบ ดาดๆ ของมันก็แรงได้ใจแล้วครับ)

แถมถูกที่สุดในตระกูล ROG ด้วยครับ คนละเรื่องกับรุ่น Striker หรือ Commando ที่ราคาไปอยู่เกือบๆ 2 หมื่น
          Last edited by dogfighter; 6 Jan 2007, 01:53:49.

Comment

ที่ร้านไง

Comment

พันทิพย์เยอะแยะเดินดู

Comment

ครับผม ขอบคุณมากครับผม ว่าแต่... A&L มันแย่ที่ไหนเหรอครับ ผมไม่ใช่คนกรุงเทพอ่ะครับผม ขอบคุณล่วงหน้านะครับผม

Comment

เคยได้ยินมาว่ามีปัญหาเรื่องประกันครับ แต่จริงเท็จนี่ ผมไม่สามารถฟันธงได้ครับ

ถ้าสงสัยจริงๆ ถามเค้าเลยว่าเงื่อนไขในการประกันของเมนบอร์ดที่ร้านคิดยังไง? เวลามีปัยหาจะได้คุยกันง่ายขึ้นครับ

Comment

Originally posted by The Ping View Post
                    ครับผม ขอบคุณมากครับผม ว่าแต่... A&L มันแย่ที่ไหนเหรอครับ ผมไม่ใช่คนกรุงเทพอ่ะครับผม ขอบคุณล่วงหน้านะครับผม
                    A&L คือ Hardware House นั่นแหละคับ มีร้านอยู่ทุกชั้นเลยมั้งคับ หาไม่ยากหรอก

Comment

เคยเห็นที่ร้านcomputer&moreหลังร้านbusitekครับ
                      แต่อย่าไปถามลูกจ้างนะเค้าจะนึกว่าแรมcorsair

Comment

Working...
                      X