Announcement

Collapse
No announcement yet.

S42 กับ GF 9600M GT ยืนยัน!!!จากเวบใต้หวันเลยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S42 กับ GF 9600M GT ยืนยัน!!!จากเวบใต้หวันเลยจ้า

採用Intel® Centrino® 處理器技術,搭載
    Intel® Core™2 Duo 雙核心處理器P8400(2.26GHz)

正版 Windows Vista® Home Premium
    nVIDIA® GeForce® 9600M GT,256MB獨立顯示記憶體 (最高可支援到2GB)
    LED背光220 nits亮度,8毫秒螢幕反應時間

ดูตามนี้เลยครับ^^ http://www.benqstyle.com.tw/benqstyl...=2695002591304

ราคา เงินสกุลใต้หวัน เท่านี้ครับ

S42
    採用Intel&.......
    建議售價:$=45800

ส่วน S41 ราคาเท่านี้ ตัว T8100 $=42900

รองๆคำนวณๆดู อิอิ จะราคาเท่าไร เอิ๊กๆ

Comment

ถ้าแบบนี้ซื้อแน่ครับ

Comment

อยากได้ การ์ดจอแรงๆ ที่ไม่ใช่ Nvidia ใน โน๊ตบุ๊ค อะครับ มีมั้ย เช่น ATI แรงๆ

ช้ำ อะครับ มัน ช้ำใจ

เห้ออ เซงเป็ด เซงไก่

Comment

แล้วs42มันเป็นMXMมั้ยล่ะ

Comment

s41ตอนนี้ราคา36900ไม่vat ใต้หวันขาย42900 ส่วนต่าง6000
            ดังนั้นs42มาขายในในไทยตามข่าวลือคือ40900ไม่vatคับ

Comment

40k 9600m gt เจ้าอื่นก็ ป๊าดดด ซิครับใครจะสู้ได้

Comment

s41เจ๊งไปแล้ว สงสัยต้องเปลี่ยนมาใช้s42อีก(ยังไม่เข็ด)

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                  40k 9600m gt เจ้าอื่นก็ ป๊าดดด ซิครับใครจะสู้ได้
                  เบนคิวถูกเพราะไม่มีosวิสต้าไงเสี่ย อิอิ

Comment

ได้กลับไปสังกัดท่าน 1-10อีแล้วงานนี้

Comment

ฤ รอ BenQ ดี

ฮาๆ

หลายใจจังเลยแฮะ

Comment

ซื้อเสร็จ nVIDIA บอก 9600 มีปัญหาจะพังภายใน 2ปี 1วัน + + ใบ้แดกตามเดิม

Comment

chip (หาย) ที่ลงท้ายด้วยรหัส m จากฝั่งเขียวตอนนี้จิตตกไปหมดแล้วครับ เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                            ซื้อเสร็จ nVIDIA บอก 9600 มีปัญหาจะพังภายใน 2ปี 1วัน + + ใบ้แดกตามเดิม
                            เป็นอย่างงี้ผมคงถอดชิพไปปาหัวผู้บริหาร Nvidiaอะคับ แสรดดดดดด

Comment

http://72.14.235.104/translate...46JpVGTNg

เจ๋งดีครับ เปลี่ยนไปใช้ออนบอร์ดโดยไม่ต้องรีเครื่อง Sony ยังทำไม่ได้เลย...

Comment

Working...
                              X