Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามผู้ใช้ ECS BLACK หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามผู้ใช้ ECS BLACK หน่อยคับ

คือตกลงบอร์ดตัวนี้
    http://www.buycoms.com/pricegrabber/...654/index.html
    ปรับตัวคูณได้หรือไม่ได้กันแน่เพราะเห็นคนในเวปบางคนก็บอกปรับได้บางคนก็บอกปรับไม่ได้แล้ววันนี้ไปถามร้านบางร้านก็บอกปรับได้บางร้านก็ปรับไม่ได้เลย งงงงงง จิง ไม่รู้จะเชื่อใครดี

แล้วไฟcpuสุดบอร์ดกับไฟramสุดบอร์ดได้เท่าไรอ่าคับ
    Last edited by sabayjoo_; 4 Aug 2008, 19:05:19.

ปรับไม่ได้ครับ ทั้งขึ้นทั้งลง เว้นแต่ cpu black เท่านั้น

Comment

BE อย่างเดียวที่ปรับตัวคูณได้ครับ แต่ของผมไม่ใช่BE

Comment

Originally posted by M 150 View Post
        BE อย่างเดียวที่ปรับตัวคูณได้ครับ แต่ของผมไม่ใช่BE

Originally posted by P3NG View Post
        ปรับไม่ได้ครับ ทั้งขึ้นทั้งลง เว้นแต่ cpu black เท่านั้น

ขอบคุณมากคับ

Comment

แวะมาดู อิอิ อย่างรู้รายละเอียด เหมือนกันครับ ตอนแรกมีคนแนะนำผมเหมือนกัน ECS เนี่ย แต่พอดี ชอบยี่ห้อ Abit มากกว่าเลย ถอยAbit Ax78 มา CPU ไม่BE ปรับตัวคูณ ปรับลดนะเพิ่มไม่ได้

Comment

be อีกละ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

Working...
              X