Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้โปรดทุกท่านเข้ามาอ่านด้วยนะครับ........รออยู่ครับ!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้โปรดทุกท่านเข้ามาอ่านด้วยนะครับ........รออยู่ครับ!!!!!!!!!!!!!

เพิ่งโหลด game มาเสร็จครับ และได้ทำการติดตั้ง แต่พอเวลากดไปที่ไอคอนเพื่อนเล่น game เครื่องมันก็ขึ้นเป็นหน้าจอสีฟ้าและมีตัวหนังสือขึ้นเต็มไปหมดทั้งหน้าจอประมาณว่า มีปัญหาอะไรสักอย่าง มันขึ้นแค่ 1 วินาที และเครื่องก็รีสตาทเองครับ เป็นทุกครั้งเลยครับ สาเหตุเกิดจากอะไรครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ

ลองบอกสเป๊คเครื่อง แล้วก็เกมส์ ของท่านหน่อยคับ

Comment

overclock อะไรรึป่าวครับ
      การ์ดจอรุ่นอะไร ใช้ driver ตัวไหน
      บอกสเปกเครื่องด้วยครับ

Comment

Asus A6J
        Intel Core Duo T2400 1.83ghz 665MHz FSB
        15.4" WXGA Colorshine Technology
        100GB HDD
        ATI x1600 256 MB
        1024 MB RAM
        Windows XP Pro.

ส่านgamesที่เล่นไม่ได้คัรบ อย่างที่บอกไว้เครื่องรีสตาทเอง
        -Assassins.Creed.
        - Need foe speed Carbon

แต่ เล่น Devil may cry 4 กลับเล่นได้

หรือถึงเวลาแ้ล้วครับที่ผมต้องเปลี่ยนเครื่อง ช่วยกด http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=252823 นี้ดูให้หน่อยครับว่าจะเอาเครื่องไหนดี

Comment

ลง folder Lock ป่าว ไอ่โปรแกรมนี้ ทำผมเล่น RO ไม่ได้เพราะเข้าปุ๊บ จอฟ้า เหมือนท่านนั่นเอง

ไม่รู้เกมใหม่ๆเปนป่าว

Comment

ใช้ครับ ผมลง folder Lock

Comment

ลบออกแล้ว เป็นอยู่ดีครับ

Comment

อ่อ คุณเล่น กะโน๊ทบุคหรอ ลงไว้ไดร์ไหน เปลี่ยน ไดร์ ลงดูละยัง

Comment

Working...
                X