Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSN ภาษาต่างดาว แก้ไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSN ภาษาต่างดาว แก้ไงดีครับ

ถ้าพิมพ์ภาษาไทย ในชื่ออะครับ มันพิมพ์ได้นะ แต่พอกด enter มันจะออกมาแบบนี้

ตัวอย่าง เช่น ถ้าผมพิมพ์ว่า "รักเธอจัง" ในช่อง <Enter a personal message> จะออกมาแบบนี้แหละครับ

аёЄаё&#177;аёЃаё&#167;аё&#177;аё™аё€аё&#176;รู้аё&#167;а№€аёІа№ѓаё„аёЈ? аё—аё&#181;а№€аёЈаё&#177;аёЃа№Ђаё˜аё&#173;аё€аёЈаёґаё‡.

ตามนี้อะครับแก้ไงดีครับ ผมremove ลงใหม่หลายรอบก็ไม่หาย เคยลงวินโดว์ใหม่ก็ไม่หายเหมือนกัน

ลง Plus รึยัง

Comment

ลง Plus รึยัง

Comment

ลงแล้ว ver ล่าสุดด้วย

Comment

Working...
        X