Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงทีครับ

ULTRA 120 EXTREME กับ TUNIQ tower
    อันใหนดีไม่เกี่ยวเรื่องราคา
    แล้วถ้าใส่ THERMALTAKE ARMOR+ MX มันจะติดพัดลมข้างใหมครับ

ท่านน่าจะลองใช้ฟังก์ชัน "ค้นหา" นะครับ

มีคนถามไว้เยอะมากลองค้นหาไดคำตอบเยอะเลยครับ

Comment

หาแล้วครับ แต่ไม่รู้ว่าติดพัดลมใหมครับ มีแต่ตอบว่าไม่แน่ครับ
      อยากรู้ที่แน่ๆครับ

Comment

ULTRA 120 EXTREME เล่นเลยครับ แต่เอาพัดลมข้างเคสออกด้วยไม่งั้นติด

Comment

ต่างกันไม่ถึง 2 - 3 องศา ครับ แต่เรื่องราคา คิดกันดีๆหน่อยละกัน
          tuniq ซิ้ง พร้อมพัดลม
          true black ซิ้งอย่างเดียว ไม่มีพัดลม หรือถ้าใช้พัดลมตัวเดียว tuniq ก็เย็นกว่าอยู่ดี

Comment

สรุป ได้ true black +ARMOR+ MX ใส่แล้วพอดีเด๊ะแบบว่ามดเดินลอดไม่ได้เลย
            ขนาดใส่ ซิงค์อย่างเดียวไม่มีพัดลม เย็นกว่าของเดิม 5 องศาแนะ

Comment

Working...
            X