Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม Everest มันเชื่อถือได้มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม Everest มันเชื่อถือได้มั้ยคับ

ก่อนเปลี่ยนซิ้ง มัน 44องศา พอเปลี่ยน ลดเหลือ 31องศา หรือมีโปรแกรมไหนที่แม่นยำช่วยแนะนำด้วยนะคับ

ผมว่าเชื่อไม่ได้อ่ะครับ ของผม เช็คต่ำสุดแบบเปิดแอร์นะ 16 องศา น้ำก็ไม่ได้เล่น เย็นพอๆกับเล่นน้ำเลย พอไปดูในไบออท เป็น 25-29 ผมว่าไอ้นี่ยังน่าเชื่อมากกว่าอีกนะ

Comment

ดูใน BIOS ดู

Comment

นอกจากดูใน BIOS แล้ว ผมว่า Everest มันก็ยังดีกว่าตัวอื่นน่ะ

Comment

ใน BIOS 36องศา -*-

Comment

งั้นคงจะเย็นจริงๆ นั้นละครับ
            แปลว่าซิงค์ใหม่เค้าดีจริง

Comment

รุ่นนี้อะคับ http://www.overclockzone.com/zolkorn...ythe_INFINITY/

Comment

เชื่อถือไม่ค่อยได้ครับ ตัวมันเองยังบอกเลยว่าถ้าขึ้นสัญญาลักษณ์ตัวหนึง ข้อมูลจะเชื่อถืไม่ได้ เมื่อก่อนผมใช้ บอร์ด AGP ASUS P5V 800 มันบอกว่ารองรับแรมทั้ง AGP และ PSI ผมงงเลย มั่วได้ใจ

Comment

Working...
                X