Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่เห็น แลน กับ ซาว ออนบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เห็น แลน กับ ซาว ออนบอร์ด

ผม format ลงวินโด่ใหม่ แล้วมันไม่เห็น แลน ออน บอร์ด ครับ ซาวินโด่เห็นแต่เสียงไม่ออก ผม งงว่า

ลงวินโด่ Ori ทำไมมันมี ไดเวอร์ซาวมาให้เลย ลองลบแล้ว ลงวินโด่ที่โหลดมาก็ไม่ได้

ผมลองลอง วินโด่ 3 วินโด่แล้ว ไม่เห็นเหมือนกันหมดเลย

Ori
    SKZ
    turefast v3

มองไม่เห็นหมดเลย

แก้ไขยังไงดีครับ

ลงไดเวอร์ทับก็ไม่ได้ remove ออก ก็เป็นเหมือนเดิม
    Last edited by Z_internet; 4 Aug 2008, 23:30:16.

ไปปิดอะไรในไบออสไว้ป่าวท่าน

Comment

ผมลองตั้ง ค่า ดีฟ้อว แล้ว อ่า ครับ ก็ไม่ได้

Comment

ต้องไป Disabled ซาวออนบอร์ดใน BIOS ก่อนนะ ซาวถึงจะใช้งานได้
        ส่วน LAN ไม่รู้

Comment

ซาวที่ผมใช้มันเป็นซาวออนบอร์ดอ่าครับ

Comment

Originally posted by Z_internet View Post
            ซาวที่ผมใช้มันเป็นซาวออนบอร์ดอ่าครับ
            กำ...ตาลายย อ่านไม่ดี หิหิหิ

Comment

ขอบพระคุณทุกท่านมากนะครับ ได้แล้วครับ

Comment

ใช้บอร์ด อาไรหรอคับ

Comment

Working...
                X