Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นกันหรือป่าว crysis ตุกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นกันหรือป่าว crysis ตุกๆ

intel core2 duo e8400 3.0GH
    ram geal 4 GB
    HDD 500 GB
    card3d MSI R4850 512
    directx 10 vista

spec ตามนี้ครับ (เคย โพสถามไว้) ได้ลองแล้วครับ

1440*900 veryhigh all เว้น postprocessing medium

กระตุกนะ เดินชมนกชมไม้ ว่ายน้ำ FPS ตกที่ 28-35 พอยิง ตกไปอยู่ที่ 18-25 เวลา zoom ตอนยิงกันสนั่นป่า กว่าจะซุมเข้าออก กระตุก เลย เพื่อนๆ ที่เล่นเป็นกันหรือป่าว หรือ ว่ามันคือเรื่องปกติครับ (กลัวคิดไปเองว่าคอมมันจะพังหรือป่าว ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องพวกนี้ด้วย)

ปกติแล้วล่ะครับ Very High 1440x900 ลอง 1280x800 ดูสิ ลื่นขึ้นเยอะ - -"

Comment

very high ปกติครับ

Comment

DX 10 นินา ถ้าDX9ไม่ตุกหรอก เกมส์นี้ DX10เปิดสุด การ์ดจอไรก็ตุก

Comment

สเป็คขนาดท่านถือว่าสูง ปรับให้มันเล่นได้ลองไล่ดูปรับดู ถ้ามันเข้าที่ผมว่าเล่นลื่นสุดๆ ถ้า very high ไม่ไหวก็ลดลงมาhigh ก็ได้ ภาพสวยน้อยหน่อยดีกว่าต้องมาเล่นแบบตุกๆ

Comment

Working...
          X