Announcement

Collapse
No announcement yet.

EPSON R290 ติดอิงค์แทงค์ มีใครลองแล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EPSON R290 ติดอิงค์แทงค์ มีใครลองแล้วบ้าง

เทียบกับ R230 ดีกว่าเปล่าครับ เวลาพรินต์พวกซีดีด้วย เร็วกว่า?
    ราคาพร้อมอิงค์แทงค์ ซื้อมากันเท่าไรครับ

เห็นมันเร็วดี ไม่รู้ทนดีเหมือน R230 จอมอึดของผมเปล่า
    พรินเตอร์ที่ใช้คุ้มที่สุดเลย

มาเก็บข้อมูลมั่ง ว่าจะซื้อ230หรือไม่ก็290

Comment

ไม่มีคนใช้รุ่นนี้ในบอร์ดเลยรึ??

Comment

ผมใช้รุ่นนี้ อยู่ใน ออฟฟิต มัน เตี้ยง อยู่ครับ บังไม่เอาไปซ่อม ซ้อมเครื่องปริ้น เองก็ไม่เป็น อีกนะ ซิ

Comment

Originally posted by kittymouse View Post
          ผมใช้รุ่นนี้ อยู่ใน ออฟฟิต มัน เตี้ยง อยู่ครับ บังไม่เอาไปซ่อม ซ้อมเครื่องปริ้น เองก็ไม่เป็น อีกนะ ซิ
          ทำไมเสียง่ายจัง มันเป็นไรหรือครับ

Comment

Working...
          X