Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามราคา ณ ปัจจุบัน อยากสอบถามความคุ้มค่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามราคา ณ ปัจจุบัน อยากสอบถามความคุ้มค่าครับ

ในหัวมี 3 ตัวครับ ณ ปัจจุบัน ตัวไหนคุ้มค่าที่สุดครับ
    - 4850
    - 8800 gts
    - 9800 gt

แล้ว psu ต้องเท่าไรถึงจะพอครับ

ขอบคุณทุกท่านไว้ล่วงหน้าเลยครับ

ถ้าเรื่องราคา ณ ตอนนี้ 9800GT ครับ ถูกดี

แต่ความคุ้มค่า แรง ผมยกให้ 4850 (เงินต้องพอด้วย)

ส่วนเรื่อง PSU ผมว่า 500 เต็มๆ + จะชัวร์สุดครับ

เผื่อ อัพอะไรเพิ่มจะได้ไม่ต้องกังวล OC ได้ด้วย

Comment

9800gt ถูกแล้วหลอ อิอิ

Comment

ใจจริงก็อยากลอง ati เหมือนกัน เห็นบอกกันว่าให้แสง สี ดีกว่า

9800 gt เหลือประมาณ 5000 แล้ววครับ

ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำ

Comment

Originally posted by nunyoufo View Post
          9800gt ถูกแล้วหลอ อิอิ

Comment

มีหวัง 4850 จะลดราคาลงมาฟาดฟันอีกไหมเนี่ย

หวังให้มันลดลงมาอีก จะได้ของถูกอีกหน่อย

Comment

Working...
            X