Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS HEATSINK ดีไหมอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS HEATSINK ดีไหมอ่ะครับ

http://www.frostytech.com/articlevie...articleID=1927
    แนะนำรุ่นอื่นอีกเยอะๆเลยนะกำลังจะถอย

สวยแต่รูป ^ ^

Comment

ที่เค้าฮิตๆกันก็ Thermalright 120U ex 2250 (True black 2550)ไม่มีพัดลม+ปรับรอบ , Tuniq Tower มีพัดลม+ปรับรอบ 1790
      พวกนี้น่าจะเย็นสุดละครับ

ส่วนตัวอื่นไม่แน่ใจ ไม่เคยใช้

Comment

ลองนี้ครับใช้อยู่ ASUS SILENT KNIGHT ครับใช้อยู่ e2200 full ไม่เกิน 45 ครับ ห้องไม่เปิดแอร์

Comment

ใช้อยู่ครับ tuniQ Tower 120
          X4 9850 ไม่แอร์เปิดทั้งวันทั้งคืน ไม่เกิน 35 ครับ
          ออนแอร์ ไม่เกิน30ครับ

Comment

ผมว่าไม่เท่าไหร่ครับ แต่สวยดี

Comment

Originally posted by Relaxza View Post
              สวยแต่รูป ^ ^
              ^
              ^
              ^
              เห็นด้วย...

Comment

Originally posted by 722SLR View Post
                ^
                ^
                ^
                เห็นด้วย...
                ด้วยอีกคน มันสวยจิงนะแต่ไม่ได้มีไรดีขึ้น

Comment

สวย หรู ครับ แต่ความเย็นจะด้อยกว่าค่ายอื่น
                  และราคาจะสูงกว่าค่ายอื่น
                  แต่ถ้าใจรักและชอบ ซื้อไปเลยครับ
                  ผมใช้ ASUS Arctic Square อุณหภูมิ ไม่มีแอร์ 33c-36c
                  ผมชอบตรงสวยถูกใจและดูหรูเพราะใช้วัสดุอย่างดี

Comment

เย็นๆแล้วสาวติดนะครับ -.-

Comment

Working...
                    X