Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4600+thermaltake_V1 อุณหภูมิ 28-34 ปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4600+thermaltake_V1 อุณหภูมิ 28-34 ปกติไหมครับ

ผมใช้ E4600 กับ thermaltake_V1 อุณหภูมิ 28-34 ปกติไหมครับ
    แล้วการทาซิลิโคล มาก กับ น้อย มีผลต่อการระบายความร้อนไหมครับ

ผมว่ามันเย้นนะหน่า ซิลิโคนเท่าหัวไม้ขีดก็พอครับพอกดมันก็ทั่วเอง

Comment

thankkk

Comment

V1 ทำไมเย็นได้ถึงเพียงนี้
        โอ้..พระเจ้า

Comment

cpu อะไร ไม่ระบุ คล๊อกไม๊? ไม่ระบุ เหอๆ c2d ไม่คล๊อกก็เย็นแน่นอนอยู่แล้ว ลองคล๊อก+เพิ่มไฟเข้าไป ร้อนกว่าเดิมเยอะมากเลยครับ

Comment

เย็น สบาย ๆ แล้วครับ

Comment

ซิ้งหอยเชลล์นี่เอง เย็นดีนะ แต่ oc ไม่รู้ อิอิ

Comment

ซิ้งหอยเชลล์นี่เอง เย็นดีนะ แต่ oc ไม่รู้ อิอิ

Comment

Working...
                X