Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับจาซื้อการ์ดจอแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับจาซื้อการ์ดจอแล้ว

ที่เล็งๆอยู่ก้อ xfx อ่ะคับ เล็งไว้คือรุ่น 8800gt / 9600gt xxx / 8800gt xxx
    ตัวไหนมานแจ่มกว่ากาน ผมไม่ค่อยเน้นลากซะด้วยสิ งบไม่เกิน8000แง่บ

8พันเลยหรอครับ

ลองดู HD4850 ประมาณ 6พัน

9800GT ไม่เกิน 5พัน

Comment

ในตัวเลือก 8800GT ครับ
      แต่ตอนนี้ลองดู 4850 ดีกว่าครับ

Comment

คือผมไม่ค่อยจะถูกกับ atiเท่าไหร่อ่ะคับ

Comment

กำ ถ้า งบ 8000 นะ ชัวโมงนี้ 4850 คือตัวเลืกที่ดีที่สุด แต่ ถ้าไม่ชอบ ati แนะ xfx 8800gt เลยครับ ประหยัดงบลง ไป 3000 กว่า นิดดๆๆ เอาตังค์ พาสาวไปเที่ยวได้ อิก อิอิ

Comment

8800GT รึ 9800GT ก็ได้ ตัวหลังใหม่กว่าแต่แรงต่างไม่มาก แต่ว่างบ 8000 ถ้ารออิกหน่อยคงมีใหม่มาแน่นอน

Comment

Originally posted by กุ้งครับ View Post
              กำ ถ้า งบ 8000 นะ ชัวโมงนี้ 4850 คือตัวเลืกที่ดีที่สุด แต่ ถ้าไม่ชอบ ati แนะ xfx 8800gt เลยครับ ประหยัดงบลง ไป 3000 กว่า นิดดๆๆ เอาตังค์ พาสาวไปเที่ยวได้ อิก อิอิ
              แล้วกลุ้มใจกับค่าไฟแทน

Comment

คุ้มสุดของ nVidia ในงบก็คง 8800GT / 9800GT ล่ะครับ

Comment

ถ้าไม่มีปัญหากับเรื่องของ PSU แล้ว ก็น่าเลือก 4850 ครับ

หรือถ้าไม่ชอบ ATI อยากได้ Nvidia ก็รอราคาลงหน่อยครับ อีกไม่นานน่าจะได้เห็น 9800 ในช่วงราคา 6000

Comment

กำลังดูตัว 8800gt อยู่ครับตอนนี้ ค่าไฟทำใจไปแล้ว

Comment

Originally posted by soulwingzs View Post
                      คือผมไม่ค่อยจะถูกกับ atiเท่าไหร่อ่ะคับ
                      งั้นลองดู Galaxy 9800GT 4990.- งบที่เหลือก็ซื้อซื้งเพิ่มคับ

Comment

กำลังดูตัว xfx 8800gt xxx อยู่คับ อาจจะเอาตัวนี้ ช่วยแนะนำ PS ดีๆหน่อย

Comment

Working...
                        X