Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหน รับซ่อม x-fi front pannel บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหน รับซ่อม x-fi front pannel บ้างครับ

ที่ไหน รับซ่อม x-fi front pannel บ้างครับเอาไปให้ A&L ซ่อม ไม่ได้เรื่องอ้างว่าไม่มีอะหลั่ย
    มีที่ไหนพอจะซ่อมได้หรือปล่าวครับ ช่วยด้วย

อาการเป็นอย่างไรครับ ของผมก็มีอันนึงของ audigy2 สีขาวเสียบแล้วไม่มีเสียง
    ว่าจะลองเอาไปให้ช่างดูแต่มันเลยประกันนานแล้วอะครับ

Comment

ไม่รู้ ลองไปอมรที่เซียร์ดูครับน่าซ่อมได้

Comment

เสียบไฟเข้าผิดครับ ควันออกเลย กรรม

Comment

ขั้วเสียบเป็นแบบ สีขาว 4 ขั้ว ใช้เหมือนกับ drive A ใช่มั้ยครับ

มันเสียบผิดกันได้จริงๆด้วยผมลองดูแล้ว ไม่รู้ตอนผมเสียบแล้วเมาเสียบผิดด้านหรือป่าว(ซวยแล้วซิตรู)

อยากรู้ ส่งซ่อนร้านไหนได้บ้าง บอกด้วยครับ (ขออภัยจขกท. อยากรู้เหมือนกัน)

Comment

สงสัยต้องเอาไปถมที่แล้ว ช่วยหน่อยจ้า

Comment

ถ้าซ่อมไม่ได้มีแยกขายรีโมทไหมครับ พอดีอยากได้เอามาใช้กะX-Fi Surround

Comment

ท่าน จขกท คงต้องเอาไปถมที่ซะแล้ว ไม่มีใครช่วยตอบเลย

สงสัยไม่มีใครเคยเสียนะ

Comment

Working...
                X