Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค่าย Spark ขวัญใจคนยากไม่คึกคักเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่าย Spark ขวัญใจคนยากไม่คึกคักเลย

ทำไมไม่ค่อยมีการ์ดใหม่ๆออกมาเลยครับ รอสอย

ชอบโต๊ะคอมของพี่จังคับ
    จอ ASUS รุ่นท๊อปด้วย O_o!!!
    เคส ก็สวยมากงับ อ๊าาาา
    เมาส์ ก็สวย DiamondBack 3G รึป่าวน้อ รุ่นนี้คุ้มมากๆ 1600.-เอง
    แมนติสด้วย โว้วๆ
    หูฟังไรอะ แดงๆ สวยงามคับ
    คีบอร์ด เรเซอร์ "แมงมุม" แหงๆ

เพราะสปาร์กไม่มี Ref Card ไงคับ โรงงานเดียวกับ Palit เลยล่ะ

Comment

ยาฆ่าหญ้า (กล่องกางเกงลิง)

Comment

Originally posted by neromimz View Post
        ชอบโต๊ะคอมของพี่จังคับ
        จอ ASUS รุ่นท๊อปด้วย O_o!!!
        เคส ก็สวยมากงับ อ๊าาาา
        เมาส์ ก็สวย DiamondBack 3G รึป่าวน้อ รุ่นนี้คุ้มมากๆ 1600.-เอง
        แมนติสด้วย โว้วๆ
        หูฟังไรอะ แดงๆ สวยงามคับ
        คีบอร์ด เรเซอร์ "แมงมุม" แหงๆ

เพราะสปาร์กไม่มี Ref Card ไงคับ โรงงานเดียวกับ Palit เลยล่ะ
        กำคอมผมอย่างกากเลยนะท่าน เดี่ยวท่านอื่นหมั่นไส้

เผื่อจะเห็น 9800gtx+ สัก 6000 555

Comment

แหม ราคามันก็ 7800.- แล้วนะคับท่าน อิอิอิ ผมยังใช้ 3650เลยคับ เข้ากับจอ17นิ้วได้ดีมากๆ
          เปิด1024*780 x4AA x16AF AllHigh ASSASSINS_CREED ได้ไม่กระตุกก็เจ๋งแล้ว
          แต่ของพี่นี่ 22นิ้ว คงต้องเล่นพวก 9800GTX+ แล้วล่ะ เอิ้กๆ

แต่ถ้าพูดถึงคุณภาพล่ะก็ สปาร์กนี่เจ๋งมากนะคับ
          แต่ที่มันไม่ฮิตก็คงเพราะ ออกมาน้ิอยรุ่น มีมาบ้างไม่มาบ้าง ตัวเลือกเลยน้อย
          เพราะพี่ท่านเลือกขายแต่รุ่นขายดีเท่าไหร่ เอาแบบว่าไม่ให้ขาดทุนอ่านะ

Comment

ผใกว่างั้นละครับ สปาร์คไม่ส่งการ์ดเข้าประกวดกับค่ายอื่นๆเลย

Comment

เพิ่งเข็น 9500GT ออกมาหมาดๆครับ พวก9800GT GTX+ นี่คงต้องรออีกสักพัก

แต่แปลกใจที่พักหลังๆไม่เห็นการ์ดจากค่ายแดงเลย

Comment

ล่าสุดก็มี 9500GT รุ่นประหยัด 2000 กว่าบาท ตลาดบนหน่อยก็ GF9600GSO-Xtreme(รุ่นเข็มขัดมดเอ็กซ์) ,9600GT Zero , 8800GT Zero2
                แต่ที่น่าแปลกคือไม่มี ATI รุ่นใหม่เลย

ปล. HIS 4850 ICEQ มีขายที่เมืองนอกแหล่ะครับ สวยงามเลิศในปฐพี
                Attached Files

Comment

ตอนนี้ยังใช้oem จากpalit อีกหรอครับ? เขายกเลิกไปแล้วไม่ใช่หรอ? ตอนนี้ palit ก็ขายในบ้านเราเองแล้ว

Comment

เท่าที่คุยกับพี่ที่เป็นหัวหน้า service เขาบอกว่าอดใจรออีกนิด ตัว demo จากต่างประเทศส่งมา 2 เจ้าแล้ว hd4850 นะ แล้วก็ กล่องกางเกงลิงอะ จะเปลี่ยนแล้วเป็นกล่องกระดาษ รอดูผลิตภันฑ์ใหม่แล้วกันจ้า

kott

Comment

เดี๋ยวนี้เค้าหล่อ

Comment

Working...
                      X