Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุ๊คเป็นรอยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุ๊คเป็นรอยครับ

โน๊ตบุ๊คเป็นรอยนิ้วมือเพราะเหงื่อง่ายมากครับ เป็นที่ฝาเครื่องมันเป็นสีดำด้านครับ จะมีพวกอุปกรณ์ป้องกันอะไรพวกนี้รึเปล่าครับ อย่าง film กันรอยฝาเครื่อง หรือพลาสติกใสที่ดูดีๆหน่อยหน่ะครับช่วยแนะนำยี่ห้อท ีจะได้หาซื้อง่ายหน่อย แล้วถ้าใช้พวกน้ำยาเคลือบรถมาเช็ดจะทำได้รึเปล่า หรือมีวิธีไหนที่แก้ปัญหาเป็นรอยเหงื่อได้บ้างครับ

ต้องหมั่นเช็ดแล้วหละ .. หาผ้าเช็ดเลนส์แว่นตาไว้เช็ดสักผืน

Comment

ครับ

Comment

ผ้า Micro Fiber ยี่ห้อ Scotch Brite 3M เช็ดแล้วลื่นมันว๊าบเลยหล่ะครับ ^^

Comment

Working...
        X