Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมลำโพงตรงหน้าจอผมเสียงไม่ออกหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมลำโพงตรงหน้าจอผมเสียงไม่ออกหรือครับ

คือมีจอ ViewSonic อะครับพึงได้มาเจ้าของเดินใช้แค่2วัน ได้มาฟรีครับฮ่าๆ แต่พวกแผ่นไดร์เวอร์ คู่มืออะไรนี้ผมไม่มีอะครับ คือใช้จอรุ่น ViewSonic VA1912w คือมันบอกว่ามีลำโพงตรงหน้าจอนะครับ ใช้ตอนแรกผมไม่รู้ครับจนกระทั้งเห็นปุ่มเปิดปิดเสียง " " ผมเลยลอมทอดหูฟังออกแล้วเปิดเพลงดูนะครับคือเสียงมันไม่มีนะครับ สายไฟจากหลังจอมันมีแค่2ส่าย คือมันต้องลงโปรแกรมไดร์เวอร์อะไรหรือป่าวครับ ถึงจะใช้ลำโพงตรงจอได้นะครับ.. ขอบคุณครับ

ที่จอมันน่าจะมีช่อง input นะครับ

Comment

Working...
    X