Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเซต 775 อยากแลกเป็น AM2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเซต 775 อยากแลกเป็น AM2

ผมมี E2200+P5KPL-C ครับ

อยากแลกซิสเทมเป็นฝั่ง AMD บ้างครับ

อยากได้ซัก X2 4800 - X2 5200 ครับ

X2 4600 ก็ไม่เกี่ยงครับ อยากแลกจริงๆ อยากลอง AMD บ้างครับ

บอร์ดขอรองรับ SATA2, SoundOnboard, PCIEx, DDR2, LanOnboard อะครับ

ผมไม่เน้น OC ครับ แค่อยากลองเฉยๆ

แถวบางกะปิหา AMD ไม่ค่อยได้ครับ มีก็กากๆ

ประกันแต่ละชิ้นเริ่มเดือน เมษา08 ครับ
    Last edited by krazystriker; 5 Aug 2008, 20:46:10.

น่าจะผิดหมวด

Comment

แป่วววว + +

อยากให้ สาวกAMD เห็นๆ กันอะครับท่าน

Comment

ตอนนี้ใจผมเทให้ AMD เกือบหมดแล้วอะ T T

เครื่องที่โรงเรียนผม E4500 เครื่องผม E2200 แต่เทส SuperPI ได้ผลไม่ต่างกันเลยครับ ความเร็วเท่ากันที่ 2.2GHz

Comment

ดันนิดนึงครับ กำลังศึกษา AMD ^^

Comment

สาวก AMD ไม่มีใครอยากย้ายค่ายเลยหรอเนี่ย

Comment

2.2GHz เท่ากันเลย แลกกับผมไหม อิอิ

ล้อเล่นน่ะ -*- ขุดให้คนอยากศึกษา

Comment

Originally posted by linglom View Post
                2.2GHz เท่ากันเลย แลกกับผมไหม อิอิ

ล้อเล่นน่ะ -*- ขุดให้คนอยากศึกษา
                ขอบคุณครับ (ถ้าแลก กราบเลยครับ)

Comment

Originally posted by krazystriker View Post
                  ตอนนี้ใจผมเทให้ AMD เกือบหมดแล้วอะ T T

เครื่องที่โรงเรียนผม E4500 เครื่องผม E2200 แต่เทส SuperPI ได้ผลไม่ต่างกันเลยครับ ความเร็วเท่ากันที่ 2.2GHz
                  จะเห็นว่า E2200 ความวิ่งเร็วพอๆ กับ E4500 ก็คือระดับเดียวกันแล้วแหละ

ดูจากรูป ผมเอา E2160 มาเทียบให้ดู เพราะมันไม่มี E2200 (แน่นอน เร็วกว่านี้)

Comment

Comment

Comment

อยากเล่นอินเทลอยู่ครับ แต่รอเก็บเงินซื้อเอง จะแลกก็เสียดดายชุดนี้อยู่ครับมันยอดจริง

Comment

4600+ asrock nf6p ลองเปล่า..

Comment

ผิดหมวดครับ

Comment

ใช้อยุ่ไม่อยากเปลี่ยนเลย

Comment

Working...
                              X