Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูว่าใครแอบใช้ ไวเลส เราทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูว่าใครแอบใช้ ไวเลส เราทำไงครับ

คือข้องใจอะครับ โหลดบิท เเต่ก่อนโหลด เเตะ 300kb ตลอด เเต่เด๋วนี้ได้เเค่เกือบๆ100 ขนาดโหลดจากโคโล่ นะครับ เลยสงสัยว่าใครแอบใช้เน็ตมั้ย เเต่ผมก้อล๊อค รหัสเอาไว้ มันมีวิธี เเฮ็ค มั้ยครับ

wep แฮกได้ครับ

ชิวๆเรย

Comment

แล้วดูไงครับว่ามีคนใช้มั้ย

Comment

ดู log router เอาว่ามี ip อะไรวิ่งผ่าน gateway ฝั่งเราบ้างครับ
        ไม่ก็สแกน ip ดู (ถ้าเขาไม่เอา firewall block ไว้นะ)
        หรือดูที่ wireless client ของ router

Comment

จิ้ม reset
          เเล้วตั้งค่าใหม่ดูก่อนครับ
          บางทีอาจลดลงจาก application

Comment

ขอบคุณทุกๆคนมากครับ

Comment

Working...
            X