Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ P5Q เข้ามาหน่อยจิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ P5Q เข้ามาหน่อยจิ

P5Q นี้ FSB ตันที่ 1600 รึป่าวอะ ตอนนี้ผมไปค้างที่ 1600 ไปต่อไม่ได้เลย ไม่ทราบว่ามีใครไปไกลกว่านี้ไหม งง

ปล.อันนี้พึ่งลองเมื่อเช้าเอง

cpu fsb wall รึป่าวครับท่าน

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      cpu fsb wall รึป่าวครับท่าน

คิดว่าเเต่ไม่เเน่ใจอะ ตอนนี้เลยยังไม่อยากอัดต่อ เลยลองถามดูเเต่ผมยังไม่เห็นคนเล่นบอร์ดนี้ลากทะลุ 1600 เลยอะ ส่วนมากอยู่เเถวๆนี้

มีใครพอยืนยันไมไหม

Comment

1600 เนี่ยะน้อยไปหน่อยแล้วงับ .... เกินแน่ๆ
        ถ้าเชื่อว่า cpu ไม่ตัน ก็ลองอัพไบออสแล้วเทสดูงับ

Comment

เกินจ้า ตามลายเซ็นต์

Comment

คือ Default ของมันสูงที่สุดคือ 1600 ผมว่าลากถึง 2000 ยังได้เลยครับ (ถ้าไม่ตันที่ CPU)

คิดเหมือนท่านอื่นๆ เพราะผมก็ตันที่ CPU เหมือนกัน

Comment

คาดว่าน่าจะเป็นที่ CPU มากกกว่านะ

Comment

อย่างงั้นคงจะเป็นที่ CPU ละ ลืมบอกไปผมใช้ E4500 อยู่ ลองเอามา oc ใหม่ดูอยากจะที่ 2000 พัน เเต่ทำยังไงก็ไม่ไป คงตันตามที่ทุกท่านว่ามาละ

!!!!! หรือว่าจะไป DFI เลยดีมะ อาจะลากไปได้อีก
                Last edited by vonbin; 6 Aug 2008, 11:38:00.

Comment

DFI โลดครับ อิอิ

Comment

กำ E4500 จะเอาบัส 2000 เหอๆ...

Comment

Cpu รุ่นเล็กก็อยากเเรงกับเค้าบ้างอะเเหะๆ

Comment

อืมเป็นกำลังใจให้

Comment

Originally posted by vonbin View Post
                          Cpu รุ่นเล็กก็อยากเเรงกับเค้าบ้างอะเเหะๆ

Comment

Originally posted by vonbin View Post
                            อย่างงั้นคงจะเป็นที่ CPU ละ ลืมบอกไปผมใช้ E4500 อยู่ ลองเอามา oc ใหม่ดูอยากจะที่ 2000 พัน เเต่ทำยังไงก็ไม่ไป คงตันตามที่ทุกท่านว่ามาละ

!!!!! หรือว่าจะไป DFI เลยดีมะ อาจะลากไปได้อีก
                            เปลี่ยนบอร์ดผมว่าซื้อ E7200 มาลาก 4G ดีกว่าครับ ถูกกว่าซื้อบอร์ดใหม่อีก

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
                              เปลี่ยนบอร์ดผมว่าซื้อ E7200 มาลาก 4G ดีกว่าครับ ถูกกว่าซื้อบอร์ดใหม่อีก
                              อุดมการณ์ตรงกันอิอิ เรามันสาย อี7200 45นาโนทีทีเอ็ม ไม่ใช่ซีรี่เกาหลี

Comment

Working...
                              X