Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องซิลิโคน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องซิลิโคน

อยากถามว่าทุกวันนี้เวลาซื้อ CPU AMD มาใหม่ๆมือหนึ่ง มันมีทาซิลิโคนมากับซิงค์ไหมคับ

ถ้ามีแล้วซิลิโคนมันดีไหมคับ

ขอบคุณคับ

มีติดให้มาที่ซิงค์ (ซิลิโคลนเทพ อบเเห้งอย่างดี) MX2 ชิดซ้าย MX1 ชิดขวา ซิลิโคลนขาวไม่ต้องพูดถึง

Comment

เห็นมันเป็นสีเทา ไม่ต้องแกะ แปะได้เลยไช่ไหมท่าน

Comment

ผมทาใหม่นะ อันทีติดมาใช้ไปนานๆแล้ว มันแกะยาก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          มีติดให้มาที่ซิงค์ (ซิลิโคลนเทพ อบเเห้งอย่างดี) MX2 ชิดซ้าย MX1 ชิดขวา ซิลิโคลนขาวไม่ต้องพูดถึง
          จริงหรอท่าน ผมเช็ดมันออกไปแล้วอะ

Originally posted by kgb99 View Post
          ผมทาใหม่นะ อันทีติดมาใช้ไปนานๆแล้ว มันแกะยาก
          ผมก็ทาใหม่เหมือนกัน มันเหนียวจริงๆ ดึงออกมาแล้วกลัว cpu หลุดมาด้วย เห็นในกระทู้นี้หลุดกันหลายคน

Comment

Artic Cooling MX-2 ราคา 300 กว่าบาทได้
            เห็นในนี้เค้าฮิตกัน
            เค้าบอกดี ขูดอันที่แถมมาออก แล้วหยอดอันนี้แทน

Comment

Working...
            X