Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีแชร์แรมไปให้การ์ดจอ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีแชร์แรมไปให้การ์ดจอ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

ผมใช้โน๊ตบุ๊ค Toshiba Satellite L310

ต้องการแชร์แรมจากระบบไปให้การ์ดจอต้องปรับยังไงครับ

เพราะตอนนี้ลองเช็คดูปรากฏว่าแชร์แรมไปให้การ์จอแค่ 10 เมกเอง

ซึ่งตามสเป็คมันบอกว่าสามารถแชร์ไปได้สูงสุด 256 เมก

แต่ผมไม่ทราบวิธีปรับ ลองเข้าไบออสก็ไม่มีเมนูให้เลือก

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

มันปรับให้ตามการใช้งานครับ แบบออโต้เลย ปกติไม่ใช้อะไรหนักๆจะอยู่ที่8-10m น่ะครับ

Comment

อ๋ออย่างนี้นี่เอง....ขอบคุณมากครับ

Comment

เปิดเกมแรง ๆ พวก ยิงไข่ Solitare พวกนี้มันก้อแชร์แล้วครับ

Comment

ตอนแรกนึกว่าให้เอาแรมไปวางไว้แล้วรอมันปันผลมาเมื่อถึงกำหนดซะอีก ^_^"

Comment

เอ๊า ฮากันเข้าไป

Comment

Working...
            X